Ace Sigma Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với phi đội Sigma!!!

Trang ChínhTrang Chủ: acesigma.sytes.net/Tìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận

Go down 
kingcrocd007
lonely060388
zzonlylovezz
bacninh01
hoangoclan
vandunghcm
cowboy_90
htlt01
Kenvip90
uocmocuaga
skyhp93
Luccifer
caubeboon
catubiu0311
lightken
cuong091092
kievie
lemungdj
22 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận Empty
Bài gửiTiêu đề: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:27 pm

Tình hình hôm nay tàn trụ DT còn lại mấy anh em BCU với Ani ở lại tâm sự.sau khi xong bạn BG MAi có Loa rằng dã SOlo gần chết lại TH chạy
Vâng mình chạy bạn ạ.Mình không ăn được bạn.Bạn có quả 3u với mấy cái giáp khủng khiếp quá.Lúc đầu mình mặc giáp Thịt en 12 giáp bạn AB mình 1k7-1k8-1k9 mình không ngạc nhiên bởi vì chuyện này bình thương hơn ở trên phương
Sau đó mình mặc giáp Thịt en 13 defe mg Buff cuối cắn full Phụ kiện được hơn 95% defe 63% né.Bạn AB mình vẫn 1k7-1k8-1k9 không miss. Bạn chém mình xong vẫn dùng quả 3u đấy chém MG như bình thường Mình ngu dổ ít chơi Bg nên ko biết bạn dùng 3u gì.Bạn Chém F4_ Ken ông ý mặc giáp Black en né Mg buff full đồ cũng hơn 90% né mà bạn AB ko mis phát nào thì quá giỏi.phải chăng 3u của bạn chém All Gear.Very Happy
Sau đó còn lại mình và F4_Ken.Bạn có loa bảo bạn Mặc giáp Thịt.Vâng bạn mặc giáp thịt bạn có MG buff.Mình ngĩ rằng AB Bạn sẽ không miss nhưng mình đã nhầm AB bạn miss từ 3 quả trở nên.Vâng giáp thịt của bạn thật trâu bạn vừa BB 17k7 xong mình AB bạn vẫn miss.(Mình dung 3u XP en 12 XP cắn bùa toàn diện XP với LK,cắn Virut cx nên 15X%)vẫn miss Bạn cho mình tò mò tý giáp thịt gì mà trâu vậy bạn
Còn Bạn Ig Long.Bạn Là IG century mà bạn né còn trâu hơn cả Gover.thì mình phục bạn sát đất.Ăn 1 dàn GB hay AB bao giờ cũng mis ít nhất 4 quả trở nên (3u mình cx 225% sau khi bi fix Pet nó còn có vây mình cắn full phụ kiện) và không bao giờ one hit được bạn.chiều nay đánh MS hay tối nay thủ MS mình nhìn thấy bạn còn không dám Taget Very Happy
Hại bạn rảnh rỗi qua nói chuyện anh em thảo luận thấy mình nói sai gì thì cho ý kiến cảm ơn hai bạn
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:33 pm

Có khi là 2 bác Mai và Long nên chụp ảnh giáp + phụ kiện sử dụng + cách set điểm cho AE BCU phục chứ thế này k ổn. Rồi mọi ánh nhìn lại đổ dồn về phía GA + GM thì tội GA GM lắm. Theo em các bác chụp ảnh các kiểu sau khi đeo set chuẩn + phụ kiện răng các kiểu rồi post lên cho AE phục rồi AE BCU về BCU mà thử làm dàn đồ như vậy mà test nhá. NHÁ NHÁ!
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:35 pm

Chả cần phải show hàng hay phơi đồ đâu anh em vào topic nói chuyện vui vẻ.Mingh thấy hai bạn có cách Biud điểm với phối đồ chuẩn quá nên DD nói chuyện học tập tý
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:38 pm

haiz có j đâu mà kêu 3u mình cx tầm 250 còn bem ig bcu luc đc lúc không này 3u bạn co cx thế ăn sao đc 225 -15x ne cung truot hon 1/3 là đúng r còn bg mai thì nó thay đồ nhanh và lái cũng hay bạn ak
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:38 pm

Ơ thế mới bảo 2 bác chụp ảnh cách post điểm + đồ đạc giáp diếc các kiểu cho anh em về test thử. Đếch j chơi chung sv mà ỉm kih. pale
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:39 pm

TheHero thì ko nói nữa tại ông ý có tiếng từ xưa rồi Spuns ạ BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 còn IG Long cũng miễn tiếp BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 chưa dám nói mình siêu nhân nhưng IG BCU ai ta cũng vả chết đc trừ Jerry BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 nói thế đủ hiểu rồi chứ haha BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 mà bỏ 1 hit đi trừ khi đứng im ko mi ko vả đc 1 hit đâu spuns ạ BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:40 pm

cuong091092 đã viết:
haiz có j đâu mà kêu 3u mình cx tầm 250 còn bem ig bcu luc đc lúc không này 3u bạn co cx thế ăn sao đc 225 -15x ne cung truot hon 1/3 là đúng r còn bg mai thì nó thay đồ nhanh và lái cũng hay bạn ak
Vâng mình có kêu ca gì đâu.mời hai bạn đấy vào nói chuyện ý mà.Còn bạn 3u CX 250% thật sao thế mà bạn chém IG bcu vẫn miss bạn nói tên IG đó đi mình nhờ GM check hộ cho nó ra đảo
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:41 pm

cuong091092 đã viết:
Ui lái hay mà để con IG cùi cùi như mình múa như vũ nữ thế á? Đéo có điểm ngon + đồ dị thì đéo ăn thua. :-j
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:42 pm

lightken đã viết:
TheHero thì ko nói nữa tại ông ý có tiếng từ xưa rồi Spuns ạ BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 còn IG Long cũng miễn tiếp BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 chưa dám nói mình siêu nhân nhưng IG BCU ai ta cũng vả chết đc trừ Jerry BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 nói thế đủ hiểu rồi chứ haha BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569 mà bỏ 1 hit đi trừ khi đứng im ko mi ko vả đc 1 hit đâu spuns ạ BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 4269541569
Mình có tranh cãi hay nói to nhỏ gì đâu .Mình chỉ đăng cái topic nói chuyện kể lể tý ấy mà.Vui vẻ Mong sao hai bạn đấy vào đây cho ý kiến
catubiu0311
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:42 pm

hoho con chó xóm BCU (Spuns) lại lên sủa kìa... rao bán toàn đồ en 14 15 mà bảo set e có 12 .. hài vãi, sủa tiếp đi bạn hiền... sủa hay lắm
..................... BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 1639703712 Laughing
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:44 pm

cuong091092 đã viết:
Đồ bác lên được 250cx đã là nghi cmn vấn rồi. Em IG VK em 100% cx em còn đóng mắc là 235~240. Mà con IG nào dàn 250cx vào mặt và đéo chết mà bác ko chụp ảnh lại thì em thấy bác là người đéo dám tin tưởng vào bản thân khi mà đồ ảo tung cmn chảo mà vả vẫn trượt 1 con IG né. Thân gửi!
caubeboon
Phi công cấp 1
Phi công cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:44 pm

Toàn chuyện vớ vẩn.. Mình thua thiệt 1 chút có sao đâu mà chưa đánh nhau xong đã vào oang oang cả lên rồi..
Chú cứ làm như lúc nào chú cũng là nhất, nhì ko bằng.( cái gì cũng biết cái gì cũng hay) Hở tý đã có ý kêu hack bug rồi..Chú thật là Vờ Lờ cmnr Very Happy
Luccifer
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
Luccifer

nói chung không ai post đâu bạn à ! ai cũng có mánh build điểm với phối đồ riêng hết post lên có mà bể mánh hết à
các bạn khác tự tìm hiểu thôi
kinh nghiệm ai cũng muốn giữ cho mình hết còn các bạn nghĩ này nghĩ nọ thì cứ kêu GM Với GA check thoải mái vì 2 tên này bị kiện nhiều nó quen rồi ra đường kiểu gì cũng có chuyện mà Very Happy
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:45 pm

catubiu0311 đã viết:
hoho con chó xóm BCU (Spuns) lại lên sủa kìa... rao bán toàn đồ en 14 15 mà bảo set e có 12 .. hài vãi, sủa tiếp đi bạn hiền... sủa hay lắm
..................... BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận 1639703712 Laughing
Ngoài lề + vô danh thì lượn cmn đi cho đỡ rách ruột bạn ạ. Gây war ko hợp lý lúc anh em đang tâm sự ntn đâu. Bạn chẳng lịch sự j cả.
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:45 pm

catubiu0311 đã viết:
tao là chó đấy tranh xa tao ra.Tao rao thế nào kệ mẹ tao mày lớn tuổi hơn tao thì tốt nhất nên để tao coi trọng mày 1 tý.Bố cái thể loại.....
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:46 pm

ơ mà Spun ơi em sủa mà nó cũng biết là em đang sủa cái gì cơ à Suspect

thằng này khá affraid
Luccifer
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
Luccifer

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:47 pm

lại chửi nhau thôi té !Very Happy
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:47 pm

caubeboon đã viết:
Toàn chuyện vớ vẩn.. Mình thua thiệt 1 chút có sao đâu mà chưa đánh nhau xong đã vào oang oang cả lên rồi..
Chú cứ làm như lúc nào chú cũng là nhất, nhì ko bằng.( cái gì cũng biết cái gì cũng hay) Hở tý đã có ý kêu hack bug rồi..Chú thật là Vờ Lờ cmnr Very Happy
bạn ơi mình có kêu hai bạn đây HAch bug jif đâu đừng hiểu nhầm mình.đọc kỹ lại topic và bài diễn văn hộ mình cái
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:48 pm

Luccifer đã viết:
lại chửi nhau thôi té !Very Happy
AE mình lịch sự thì cứ tâm sự thôi bác ạ. Đéo j thành phần nổi loạn ý mà Very Happy
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:48 pm

skyhp93 đã viết:

thằng này khá affraid
chắc nó cũng là chó
catubiu0311
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:49 pm

lemungdj đã viết:
catubiu0311 đã viết:
tao là chó đấy tranh xa tao ra.Tao rao thế nào kệ mẹ tao mày lớn tuổi hơn tao thì tốt nhất nên để tao coi trọng mày 1 tý.Bố cái thể loại.....
Đã hứa là chó rồi thì mình gọi có sai không.....cho cái vỗ tay nào. hehe... GM check 2 acc bác ANI này suốt rồi... Con IG Long đồ đạc chả khác gì Mai đâu.. Close Topic.
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:50 pm

lemungdj đã viết:
skyhp93 đã viết:

thằng này khá affraid
chắc nó cũng là chó
Đéo j a ghét súc vật thế à?
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:50 pm

giờ em mới nhận ra điều đấy à Suspect

thế nên kệ nó đi bounce
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:51 pm

Nhắc lai đây là topic nói chuyện thảo luận ko phải là tố cáo hay bảo ai bug với HÁch cả anh em nào nói chuyện tử tế được thì phát biểu còn muốn chủi nhau sang pic khác
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:51 pm

catubiu0311 đã viết:
lemungdj đã viết:
catubiu0311 đã viết:
Đã hứa là chó rồi thì mình gọi có sai không.....cho cái vỗ tay nào. hehe... GM check 2 acc bác ANI này suốt rồi... Con IG Long đồ đạc chả khác gì Mai đâu.. Close Topic.
Thông cảm hộ phát. Bạn k phải ng làm đồ thì bạn nín cmn đi. Đừng vì chút thù riêng mà đi đáp gạch vớ vẩn thế r lại gây war. Đồ đạc của ng ta ent 12 mãi sao mà đc. Phải có những tháng ngày tích cóp và đến lúc nào đó bùng nổ chứ. Bạn nghĩ 1 con BG 110 mà đồ ent 12 mãi đc sao. Thật là thiển cận quá đi. Thân gửi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận I_icon_minitime

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận
Trang 1 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
 Similar topics
-
» Thảo luận về bản cập nhật mới 01.07.2013
» GM đi qua thì ghé vào luôn nhé !!!Topic bình luận vui !!! Ae vào chém !!!!!
» [ANI] Thanh lý dàn 3u cũ..( Co anh?) ....BCU mua thì tự chuyển nhé!!
» yêu cầu GM có cho chuyển quốc gia
» CẬP NHẬT CHUYỂN QUỐC GIA