Ace Sigma Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với phi đội Sigma!!!

Trang ChínhTrang Chủ: acesigma.sytes.net/Tìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận

Go down 
kingcrocd007
lonely060388
zzonlylovezz
bacninh01
hoangoclan
vandunghcm
cowboy_90
htlt01
Kenvip90
uocmocuaga
skyhp93
Luccifer
caubeboon
catubiu0311
lightken
cuong091092
kievie
lemungdj
22 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 1:03 pm

haiz hóa ra là thằng chym ag đấy ak t nói t là hulk sang để bọn nó bảo t k phải là thằng mới chơi đê chứng minh cho cái BB tính cả gst nhé còn mày 1 gb là vẹo có cái đéo j mà to mồm ken vs spun solo vs bg hulk đã chắc ăn đc chưa mày hỏi 2 bg đó xem t nói chuyện đàng hoàng anh em k chửi ai cũng k coi thường ai spun vs ken đều từng ng chơi 1 hôm nọ solo spun trên mdh đấy hỏi bạn spun nhé . Spun chơi còn được còn mấy thằng kia to mồm hổ báo cứ ra mà solo pvp luôn xoắn j lái thì gà xong hỏi tuổi @@ t mới mua acc con bg đấy đc vài tháng chơi lại sau 2 năm nghỉ game mà thôi thế mà các gạo cội bg muôn ăn t k có dễ đâu
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 1:07 pm

còn ag chyU anh em cùng bên bcu bên dragon t chưa bao h coi thường cũng như nói xấu anh em bao h mày làm t hơi thắt vọng đấy. Sang đây đồ đạc ít khoảng cách hơn bên kia r thì thể hiện đi lôi ng khác ra kêu h sang bên này xác định là vui vẻ ngày ngày mang hành đi bán Laughing còn k bán đc thì để dành hôm khác bán tiếp còn đã nói r các bạn bcu k nói mình trước mình k nói ai lại đâu chơi đẹp nhất cmnr đồ ani chả có ai là donate cả quan trọng là chỉ đc mấy ng pro thôi còn bcu thì ai cũng pro nên k chấp nhận diều đấy cũng phải Laughing
ngokissdb
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
ngokissdb

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:01 pm

kievie đã viết:
cuong091092 đã viết:
haiz có j đâu mà kêu 3u mình cx tầm 250 còn bem ig bcu luc đc lúc không này 3u bạn co cx thế ăn sao đc 225 -15x ne cung truot hon 1/3 là đúng r còn bg mai thì nó thay đồ nhanh và lái cũng hay bạn ak
Ui lái hay mà để con IG cùi cùi như mình múa như vũ nữ thế á? Đéo có điểm ngon + đồ dị thì đéo ăn thua. :-j
Sao m` châu thía Ken bom như thía éo chịu dụq chụp set đồ t xem ms nào bounce
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:09 pm

ngokissdb đã viết:
kievie đã viết:
cuong091092 đã viết:
haiz có j đâu mà kêu 3u mình cx tầm 250 còn bem ig bcu luc đc lúc không này 3u bạn co cx thế ăn sao đc 225 -15x ne cung truot hon 1/3 là đúng r còn bg mai thì nó thay đồ nhanh và lái cũng hay bạn ak
Ui lái hay mà để con IG cùi cùi như mình múa như vũ nữ thế á? Đéo có điểm ngon + đồ dị thì đéo ăn thua. :-j
Sao m` châu thía Ken bom như thía éo chịu dụq chụp set đồ t xem ms nào bounce
Mình k phải Ken. Mình là PlayBoy
htlt01
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
htlt01

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:10 pm

tôi là dân chơi đấy hả BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 1639703712
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:17 pm

Vào game ae lên MDH múa cột cái Boiz nhể Laughing
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:19 pm

Vào được là triển luôn ấy. bounce
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:21 pm

Vào đc ta loa LaughingBG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 4269541569 để xem IG centu vs IG gover cách nhau tn Laughing
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:22 pm

Gerneral thôi. Ai bảo chú a Gover BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 4269541569
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:26 pm

Ôi vãi đái chúng nó bảo mính lái A-g bounce

Pá Đạo anh Hulk bounce

Xin Thử Hỏi Câu Đơn Giản Thôi Anh Hulk Mua Acc à Suspect
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:27 pm

Ờ thì gene cũng hơn ta 5 lv rồi LaughingBG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 4269541569
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:49 pm

chả nhẽ chym ig đấy ak Laughing thôi sang đây ăn hành nhé lol chia buồn
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 3:49 pm

acc hulk đang rao bán rồi vtc hút máu nên thôi sang đây bán hành sll
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 4:24 pm

Ko Chym Ig thi Chym nào

ChymX ChymUnited ChymTop

Chủ 3 acc đấy đây này bounce
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 4:27 pm

ChymU h rn JoeCaster rồi anh Ôc ơi
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 4:32 pm

ChymU đã ra đi với giá 10m

Chym Top gia đi giá 2m5

Hiện giờ còn ChymX 2 sét 14 bounce đã rename thành Terro thì phải

Thằng em anh chơi anh cũng chẳng dõ hơn 1 năm rồi bounce
zzonlylovezz
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 6:12 pm

cuong091092 đã viết:
acc hulk đang rao bán rồi vtc hút máu nên thôi sang đây bán hành sll

bán đi nhớ phần tao ít hoa hồng nhé không ông lôi ra biển thông ass đấy lol!. 11 ván ít ra ta vẫn thắng được 6 ván Laughing. Bướng thông chết ngay BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 4269541569
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 6:16 pm

bố láo nào hôm nào có trọng tài cái nhé tỉ số ảo diệu vô cùng
khiemlove2212
Phi công sơ cấp
Phi công sơ cấp

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 7:31 pm

catubiu0311 đã viết:
hoho con chó xóm BCU (Spuns) lại lên sủa kìa... rao bán toàn đồ en 14 15 mà bảo set e có 12 .. hài vãi, sủa tiếp đi bạn hiền... sủa hay lắm
..................... BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 1639703712 Laughing

CHửi bậy cũng không biết suy nghĩ. Người ta khiêm tốn kêu đồ ent 12 (trong khi theo ban la ent 14-15, nghĩa là hơn 2-3 thẻ) mà bem vẫn miss. Thế thì chẳng khác bạn tự phác giác bên ấy có hàng ent 17-18 (Hiểu chứ Smile ... mình tin chắc 1 điều rằng bạn không hiểu). Đành nhờ các bạn ANI giải thích hộ cho bạn ấy.

P/S: Giải thích: Câu nói của ban trên nghĩa là BG + IG ANI khủng hơn so với thực tế bạn lập topic miêu tả, phải không bạn gì chửi bậy bên trên nhỉ Smile

Thanks for read! BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 1639703712
bacninh01
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 7:39 pm

Ko phải bạn à. Spun giao bán là bán đồ en 15 nhưng hàng en 15 đó ko phải của Spun. Còn hàng thật của hắn là hàng en 12 thôi. Bán đồ của người khác
hoangoclan
Moderators
Moderators
hoangoclan

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeWed Jun 12, 2013 10:31 am

dota2 deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Very Happy
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeThu Aug 15, 2013 2:34 am

Rỗi rãi đọc lại cái pic này mà vấn thấy mấy cái lời giải thích nó bẩn thủi đến cỡ nào.DKM đúng là đồn như lời.
bacninh01
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeThu Aug 15, 2013 6:30 am

.
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeThu Aug 15, 2013 8:42 am

Thôi spun đã đi r đừng về nói nữa làm j đồ đạc của con bg ông mà đòi so sánh vs đồ con Mai thì buồn cười lắm tưởng thế nào chứ nhìn cái đồ en tùm lum thế kia khác j đống rác
Trung
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
Trung

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitimeThu Aug 15, 2013 10:43 am

rác mà dám solo vs ms là pờ rô
http://thetrung.name.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 9 I_icon_minitime

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận
Trang 9 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
 Similar topics
-
» Thảo luận về bản cập nhật mới 01.07.2013
» GM đi qua thì ghé vào luôn nhé !!!Topic bình luận vui !!! Ae vào chém !!!!!
» [ANI] Thanh lý dàn 3u cũ..( Co anh?) ....BCU mua thì tự chuyển nhé!!
» yêu cầu GM có cho chuyển quốc gia
» CẬP NHẬT CHUYỂN QUỐC GIA