Ace Sigma Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với phi đội Sigma!!!

Trang ChínhTrang Chủ: acesigma.sytes.net/Tìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận

Go down 
kingcrocd007
lonely060388
zzonlylovezz
bacninh01
hoangoclan
vandunghcm
cowboy_90
htlt01
Kenvip90
uocmocuaga
skyhp93
Luccifer
caubeboon
catubiu0311
lightken
cuong091092
kievie
lemungdj
22 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
kingcrocd007
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kingcrocd007

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:28 am

nói chung là ANI thì vl rồi, GM nó cũng nhắm mắt phuổi tay như không có chuyện gì xảy ra
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:35 am

haiz đúng là thiển cận Gm rất công minh các bạn tố cáo ai cũng bị xem xét hết tuy các bạn k tố cáo trên này nhưng có lần mình đang chơi bị gm cho out vs lí do kiểm tra tk k biết các bạn nói j vs gm tố cáo mình cái j nhưng đồ thì mua của mai vs nạp cho nó en đồ 15 16 thôi chả có j cả tbsc lúc S lúc dùng if con mai cũng thế suốt ngày kêu có vde k hiểu đc là bcu pro ở đâu hạm f4 khủng cỡ nào k ăn đc là do chưa hay bằng ng khác thôi
canoc02
Phi công sơ cấp
Phi công sơ cấp

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:36 am

ai có sv nào hay hay k dọn nhà thôi... k co thời gian đâu mà tranh tụng cả ngày...mem nó ném đá nhau cả ngày mà GM chả lên tiếng zì thiệt là chỉ mún mở sv ra để donate fai k ?
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:38 am

Thôi thế ae để cho infi vl 1 mìk nhé. Ăn đc thỳ đéo kêu đéo ăn đc thỳ nói nhiều. Đà bà vcl
Luccifer
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
Luccifer

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:39 am

Very Happy
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:42 am

Còn thằng canoc thành phần như mày next mẹ đi đéo ai zữ. Donate kó đủ chạy sever khôg mà kêu GM mở ra chỉ donate. Nói ngu vl
Kenvip90
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
Kenvip90

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:47 am

lightken đã viết:
Thôi thế ae để cho infi vl 1 mìk nhé. Ăn đc thỳ đéo kêu đéo ăn đc thỳ nói nhiều. Đà bà vcl
nghe cho kĩ đây kể cả bị cả đàn ANI quây nhưng ko bao giờ ae BCU ức chế những chỉ cần 2 con Mai hoặc Long xuất hiện thì tình hình khác ngay tại sao từ trước tới nay ko kêu mà giờ lại kêu phải hiểu chứ
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:51 am

phải hỏi khả năng thay 3u của nó bạn nhé lúc đầu nó cầm cx xong k có xp tôi là gd gd đưa nó 3u xp để chém mg sau đó mỗi lần lượn núi tầm 2s >3s là nó thay xong 3u buf lại r có j mà kêu ca k làm được thì lại đổ tại kĩ năng từng ng khác nhau thay giáp vs 3u nhanh thì rất ảo như con 1 hai thay giáp liên tục đấy mình tính mất khoảng 3s thôi cũng làm ani ức chế k ít lần
Kenvip90
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
Kenvip90

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:56 am

cuong091092 đã viết:
phải hỏi khả năng thay 3u của nó bạn nhé lúc đầu nó cầm cx xong k có xp tôi là gd gd đưa nó 3u xp để chém mg sau đó mỗi lần lượn núi tầm 2s >3s là nó thay xong 3u buf lại r có j mà kêu ca k làm được thì lại đổ tại kĩ năng từng ng khác nhau thay giáp vs 3u nhanh thì rất ảo như con 1 hai thay giáp liên tục đấy mình tính mất khoảng 3s thôi cũng làm ani ức chế k ít lần
cái chuyện auto thay này thì mình hiểu là có thể làm được nhưng mà để nói về khả năng chém MG của Mai thì cậu ko hiểu được đâu lúc nãy mình log MG thienthantuyet răng cho ae dame của bạn đó từ 1k2 đến 1k3 với 1 MG 153% thủ vẫn chưa phải là cao vì thiếu 40 điểm nữa chủ yếu mình muốn biết quả 3u đó ent bao nhiêu mà dame MG lại thấm được như vậy
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 11:06 am

Thế lúc đầu mình chém thiên thần tuyết chả 1 hit ak bạn 3u en 16 xp của mình đấy giáp coc full rag full phu kiện mà chém mg truotj 1 quả thì 1 hit 2>3 quả mg bạn cháy đít đỏ lòm còn j xong mình gd và ném cho mai cho nó chem mg để mình trị ig cho nhanh Laughing
uocmocuaga
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 11:12 am

cuong091092 đã viết:
Thế lúc đầu mình chém thiên thần tuyết chả 1 hit ak bạn 3u en 16 xp của mình đấy giáp coc full rag full phu kiện mà chém mg truotj 1 quả thì 1 hit 2>3 quả mg bạn cháy đít đỏ lòm còn j xong mình gd và ném cho mai cho nó chem mg để mình trị ig cho nhanh Laughing
vâng bạn là như vậy.nhưng sau khi ăn HB bạn có đc như vậy k?lẽ nào khi có HB bạn lại có buff ngay trong vòng 3s.
Luccifer
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
Luccifer

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 11:20 am

hủy buff thì buff minh đã relog buff ngay nhé bạn nhé Very Happy
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 11:22 am

bạn biêt con mèo bông khi ai kêu hb nó relog ngay k nó cực cham relog và relog thì mất 3s để buf thôi bạn ak đâu có khó Laughing nên nhớ pt mình đc nó relog liện tục mỗi khi có ai kêu hủy chiến thế mới là chiến và biết cover kịp thời hb 2.5' thì thấm vào đâu
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 11:55 am

MeoBong relog thỳ lên thần mẹ rồi BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 4269541569
uocmocuaga
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:18 pm

cuong091092 đã viết:
bạn biêt con mèo bông khi ai kêu hb nó relog ngay k nó cực cham relog và relog thì mất 3s để buf thôi bạn ak đâu có khó Laughing nên nhớ pt mình đc nó relog liện tục mỗi khi có ai kêu hủy chiến thế mới là chiến và biết cover kịp thời hb 2.5' thì thấm vào đâu
lúc đấy trong hang pha lê chỉ có 2 BG là MAI và Sky.... gì đó nhé.k có MG đâu cưng.mà MAI bị hủy buff đâu cần buff skill lại.vã luôn cơ mà.AB đi MG đấy.mình lái thì công nhận cùi.nhưng GB MG của mình thì hơi khó đấy.
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:30 pm

zzonlylovezz đã viết:
lemungdj đã viết:
lonely060388 đã viết:
mình đưa ra 1 ví dụ mời onlylove vô nhận xét. mình giap 16 né ig 342 né. full buff + gà mà bi bg spun cầm full cx ab 1 phát còn 1k2 máu vì có pin 4k.né mình là 167.7 giáp boss 90. vậy ig long là ig gi né kiểu gì mà spun cầm full cx bem miss hơn 1 nửa . mà mới centurion .trong khi gm khocdj nói sever ngoài đo của bungchym ttl bcu cũ ko ai có đồ ent18 vậy ig long ????

Bạn là IG nào cho mình biết tên.Còn chuyện IG Long mình AB miss 1 nửa là có thật cả Bcu vả nó đều như vật
Còn về Chuyện BB tính cả GST. cái đấy nghe ko hợp lý tý nào.Cái này chắc phải đợi Mai vào cho ý kiến mới ra chuyện.

Cứ lôi nhau ra test cái BB thì biết. Ta không biết cái BB của chú bao nhiêu. Ta chỉ biết ta mới mất hết sạch giáp (10k) và chỉ mất thêm có khoảng 2-3k máu. Nói chết nghe còn xa lắm vì GST ta mới bật Laughing
10k giáp .Giáp gì mà được 10k giáp vậy bạn.Bạn Đeo Black mà thế hóa ra không phải hả.
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:42 pm

Kenvip90 đã viết:
cuong091092 đã viết:
thôi các bạn bcu quá pro rồi cái j cũng nghĩ mình hơn ai hơn mình là có vde chắc BB tính GSt bạn nhé nếu buff gst thì BB sẽ phải qua thêm 35% của giáp gear dính bb xác định là còn lâu mới chết k cần chaf. Chơi pd đc lâu chưa mà kêu mình mới chơi qua VTC sv dragon xem hulk bg 100 top fame nhé lol
Bảo Hulk chỉ là hàng con cháu ở Dragon thôi nhé

Cái ngưỡng thằng Hulk ở Dragon VTC á bơi vào luôn đi anh xem nào Suspect

ChymUnited cùi cùi thôi bounce thích anh đứng cho GB bounce

Trình độ gì mà khoe Hulk B-g 100 Dragon

Cách đây 1 năm tao còn chẳng gặp thằng nào tên là Hulk lv 1 chứ đừng nói 100 bounce

Vâng bạn thật là tự tin khi bạn đủ khả năng khoe Hulk 100 ở đây bounce

ChymUnited to như tổ bố thằng ăn mày đây còn đéo rám khoe Suspect

Được sửa bởi skyhp93 ngày Tue Jun 11, 2013 12:42 pm; sửa lần 1.
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:42 pm

zzonlylovezz đã viết:
zzonlylovezz đã viết:
kievie đã viết:
zzonlylovezz đã viết:
lemungdj đã viết:
Các Bạn Ani vào mà xem tớ nói thẳng Tại Sao Cả Bcu chỉ luôn bàn chuyện hai nhân vật này.sao mọi người khác không như vậy kể cả ?Hades và Zeus nỏi tiếng là đò ngon,có 1 dàn đồ khủng thuộc loai cả sever hiếm có sao ko ai kêu.Hay như Mg Tổng thống Ani cũng trâu nhưng ko ai ý kiến mà chỉ tập trung vào hai nhân vật Mai với Long.cái gì cũng có lý của nó thôi.Kể cả tớ đây đôi khi cũng có nhưng lúc xuất thần lái ảo những cũng chả bao giwof = hai bạn này.Còn Jery và Cherry mình mới sang sever này chưa biết hai bạn này khủng cỡ nào trâu thế nào.Nhưng các bạn ko thấy trung hợp à,Cả hai nhân vật này đều off từ khi F4 sang ACEsigma có chuyện gì ở đây.

ZeuS + Hades khủng, nhưng chúng nó chỉ biết ngồi 1 chỗ mà bắn rồi xơi boom của BG Laughing . Còn Jerry Cherry tại sao off thì cái đó sao các đồng chí của BCU không tự hỏi trực tiếp mà nghe chúng nó cảm nhận về BCU, về các đồng đội mới, lúc ý sẽ rõ tại sao những thành viên trụ cột 1 thời thi nhau rời bỏ BCU cho 1 "tập thể" mới
Bởi vì sợ ở lại BCU sẽ quá khủng và mất cân bằng nên phải sang ANI để làm cho cân bằng. Có thế thôi mà cũng phải hỏi.

Quá nực cười. Người duy nhất về ANI chơi chỉ có MG Zig, và giờ giao lại acc cho ta tự sướng cả 2 Gear. Jerry bỏ sang sv # chơi, hạn hữu nhờ đc nó lái hộ vài lần. Cherry cũng biến nốt. Còn xin lỗi. IG Long không đủ tuổi so sánh với Jerry

Các bác chơi tập thể đến mức "cách ly" cả thành viên tâm huyết của quốc gia. Vác cho người ta cái mác GM chơi game thì nói thẳng chúng nó nghỉ để khỏi phải ức chế với cách suy nghĩ của các bác đấy. Vào sv dupe các kiểu xong thấy nó khỏe hơn thì kêu nó là GM, rồi đồ donate. Cherry có cái đếch gì ngoài 6 quả 3u 4 quả e16 với 2 quả e15 chứ cái quái gì mà donate. Hết gán cho thành viên cùng quốc gia thì đi moi thêm cả quốc gia ANI để mà nói. Thế thì đây cũng chịu
Nếu bác k biết thì ok. Nhưng biết mà cố che đậy thì hỏi lại ng trong cuộc xem đã tiết lộ những j ra ngoài rồi để bác còn tiện đi che đậy hộ nhé. Thân gửi!
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:44 pm

Cái Thời Tao 98 cày 101 cái ngưỡng còn Hulk còn đang ở nhiễu xạ cũng ko biết đâu đc bounce

Enrill 88 với 96 Legend với King rồi Ran 88 96 thủ né thường 1 rổ Suspect

Con B-g còm Hulk thì làm đc cái gì ở đây Boy với Ken và Spun cho anh ý kiến cái Suspect

Lại còn đi khoe B-g Hulk 100 BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 4269541569
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:50 pm

Hulk top 2 Chym top 3 haha
Kenvip90
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
Kenvip90

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:51 pm

lemungdj đã viết:
zzonlylovezz đã viết:
lemungdj đã viết:
lonely060388 đã viết:
mình đưa ra 1 ví dụ mời onlylove vô nhận xét. mình giap 16 né ig 342 né. full buff + gà mà bi bg spun cầm full cx ab 1 phát còn 1k2 máu vì có pin 4k.né mình là 167.7 giáp boss 90. vậy ig long là ig gi né kiểu gì mà spun cầm full cx bem miss hơn 1 nửa . mà mới centurion .trong khi gm khocdj nói sever ngoài đo của bungchym ttl bcu cũ ko ai có đồ ent18 vậy ig long ????

Bạn là IG nào cho mình biết tên.Còn chuyện IG Long mình AB miss 1 nửa là có thật cả Bcu vả nó đều như vật
Còn về Chuyện BB tính cả GST. cái đấy nghe ko hợp lý tý nào.Cái này chắc phải đợi Mai vào cho ý kiến mới ra chuyện.

Cứ lôi nhau ra test cái BB thì biết. Ta không biết cái BB của chú bao nhiêu. Ta chỉ biết ta mới mất hết sạch giáp (10k) và chỉ mất thêm có khoảng 2-3k máu. Nói chết nghe còn xa lắm vì GST ta mới bật Laughing
10k giáp .Giáp gì mà được 10k giáp vậy bạn.Bạn Đeo Black mà thế hóa ra không phải hả.
giáp black[img]BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 Cedb819986c7d56a1c5aee97c3c5fcdc_56217770.bfghb[/img] cho là có pin 4k nữa tức là pin 4k nữa đi tính hộ cái đâu ra 10k giáp thế. Đừng nói ent giáp nhé ông đấm cho đấy
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:51 pm

đm mang Dragon VTC ra đây thì đúng gặp toàn cha ông chú bác rồi. Chơi ở Dragon VTC mà đéo biết hạm F4 thì nghỉ mẹ đi cho nhanh. Thử loa lên hỏi cả cái sv đấy xem hạm F4 ntn đã rồi hãy khoe đến mình. Ok?
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:53 pm

Bạn có nhìn A-g ko bounce

Tớ IG cơ bạn Apolo ạ bounce

Nhao vào mà hỏi bọn Ken với PlayBoy ấy hay thằng nào BCU đấy bounce
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 12:59 pm

Mình mới online nên cần Mai vào giải thích hộ 10k giáp ở đâu ra.Trong khi bạn đeo giáp Black.Còn nếu ko phải Black thì minh xin lỗi chắc là giáp khác bạn sơn Black vào.Còn mình cũng có Black deo pin 4k được 8k giáp.nếu Pin 4k en 5 thì cũng chi được gần 9k mà bạn 10k chắc cái này do bạn viết nhầm hả Very Happy
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitimeTue Jun 11, 2013 1:00 pm

Ta chỉ thấy FAME Hulk hơn FAME chym ok LaughingBG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 4269541569 còn lại đéo liên quan LaughingBG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 4269541569
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 8 I_icon_minitime

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận
Trang 8 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
 Similar topics
-
» Thảo luận về bản cập nhật mới 01.07.2013
» GM đi qua thì ghé vào luôn nhé !!!Topic bình luận vui !!! Ae vào chém !!!!!
» [ANI] Thanh lý dàn 3u cũ..( Co anh?) ....BCU mua thì tự chuyển nhé!!
» yêu cầu GM có cho chuyển quốc gia
» CẬP NHẬT CHUYỂN QUỐC GIA