Ace Sigma Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với phi đội Sigma!!!

Trang ChínhTrang Chủ: acesigma.sytes.net/Tìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận

Go down 
kingcrocd007
lonely060388
zzonlylovezz
bacninh01
hoangoclan
vandunghcm
cowboy_90
htlt01
Kenvip90
uocmocuaga
skyhp93
Luccifer
caubeboon
catubiu0311
lightken
cuong091092
kievie
lemungdj
22 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:53 pm

Vâng em cũng phải thông cảm chứ Boy Suspect

Theo như bạn ấy nói thì anh gọi đấy là Suspect

Thiểu Năng hoặc là Chậm Phát Triển Suspect
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:54 pm

mình thấy chả có j cứ hơi tí là kiện cả 3u mình tầm 250cx thật đấy có j lạ bem ig deo giáp black đâu fai lúc nào cũng ăn đc 1 hit và tỉ lệ né nó ảo lắm ai chơi pd lâu sẽ hiểu có lúc trừ né đôi phương thì cx 70>80% cũng 1 hit và k mis tí nào có lúc hơn cũng vẫn k đc chuyện bt đồ thì các bạn en dị mỗi ng 1 kiểu điểm ảo mỗi mốc 1 kiểu bạn ak
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:54 pm

Gọi là SUY NGHĨ THIỂN CẬN thôi!
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:56 pm

cuong091092 đã viết:
mình thấy chả có j cứ hơi tí là kiện cả 3u mình tầm 250cx thật đấy có j lạ bem ig deo giáp black đâu fai lúc nào cũng ăn đc 1 hit và tỉ lệ né nó ảo lắm ai chơi pd lâu sẽ hiểu có lúc trừ né đôi phương thì cx 70>80% cũng 1 hit và k mis tí nào có lúc hơn cũng vẫn k đc chuyện bt đồ thì các bạn en dị mỗi ng 1 kiểu điểm ảo mỗi mốc 1 kiểu bạn ak
Thế ở đâu nó bán độ ảo bạn chỉ hộ mình với. Né của MG hay BG ảo thì mình công nhận vì điểm né của MG là 1 và BG là 2. Chứ IG thì đừng tính độ ảo hộ mình. Hơn nữa cái j cũng có thông số cả rồi, ko thì thông số đẻ ra để làm mắm trưng à? Cái này chẳng cần ng chơi lâu năm cũng nhận ra và hiểu được. Thân gửi!
catubiu0311
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:57 pm

kievie đã viết:
catubiu0311 đã viết:
lemungdj đã viết:
catubiu0311 đã viết:
hoho con chó xóm BCU (Spuns) lại lên sủa kìa... rao bán toàn đồ en 14 15 mà bảo set e có 12 .. hài vãi, sủa tiếp đi bạn hiền... sủa hay lắm
..................... BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 1639703712 Laughing
tao là chó đấy tranh xa tao ra.Tao rao thế nào kệ mẹ tao mày lớn tuổi hơn tao thì tốt nhất nên để tao coi trọng mày 1 tý.Bố cái thể loại.....
Đã hứa là chó rồi thì mình gọi có sai không.....cho cái vỗ tay nào. hehe... GM check 2 acc bác ANI này suốt rồi... Con IG Long đồ đạc chả khác gì Mai đâu.. Close Topic.
Thông cảm hộ phát. Bạn k phải ng làm đồ thì bạn nín cmn đi. Đừng vì chút thù riêng mà đi đáp gạch vớ vẩn thế r lại gây war. Đồ đạc của ng ta ent 12 mãi sao mà đc. Phải có những tháng ngày tích cóp và đến lúc nào đó bùng nổ chứ. Bạn nghĩ 1 con BG 110 mà đồ ent 12 mãi đc sao. Thật là thiển cận quá đi. Thân gửi!
Mình cũng định dừng không định nói nhưng bạn nói ngu quá nên mềnh đành phải ỉa vào mồm bạn vậy....
Tên Spun log Spy sang ANI chém gió vào hôm trước.. nói cả set hắn en 12., thề là k phải nó là con chó.. nếu là nói cách đây 1 tháng thì éo nói làm gì... Tự suy nghĩ nhé. Chúc ngon miệng
cuong091092
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:58 pm

cái chuyện spun sang thề set full 12 điêu làm chó là sự thật mình có thể confirm Laughing
ps: __Hulk__
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 10:59 pm

catubiu0311 đã viết:
kievie đã viết:
catubiu0311 đã viết:
lemungdj đã viết:
catubiu0311 đã viết:
hoho con chó xóm BCU (Spuns) lại lên sủa kìa... rao bán toàn đồ en 14 15 mà bảo set e có 12 .. hài vãi, sủa tiếp đi bạn hiền... sủa hay lắm
..................... BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 1639703712 Laughing
tao là chó đấy tranh xa tao ra.Tao rao thế nào kệ mẹ tao mày lớn tuổi hơn tao thì tốt nhất nên để tao coi trọng mày 1 tý.Bố cái thể loại.....
Đã hứa là chó rồi thì mình gọi có sai không.....cho cái vỗ tay nào. hehe... GM check 2 acc bác ANI này suốt rồi... Con IG Long đồ đạc chả khác gì Mai đâu.. Close Topic.
Thông cảm hộ phát. Bạn k phải ng làm đồ thì bạn nín cmn đi. Đừng vì chút thù riêng mà đi đáp gạch vớ vẩn thế r lại gây war. Đồ đạc của ng ta ent 12 mãi sao mà đc. Phải có những tháng ngày tích cóp và đến lúc nào đó bùng nổ chứ. Bạn nghĩ 1 con BG 110 mà đồ ent 12 mãi đc sao. Thật là thiển cận quá đi. Thân gửi!
Mình cũng định dừng không định nói nhưng bạn nói ngu quá nên mềnh đành phải ỉa vào mồm bạn vậy....
Tên Spun log Spy sang ANI chém gió vào hôm trước.. nói cả set hắn en 12., thề là k phải nó là con chó.. nếu là nói cách đây 1 tháng thì éo nói làm gì... Tự suy nghĩ nhé. Chúc ngon miệng
Ờ thế bạn ngu nữa. Cái ngu của bạn là đéo thể chấp nhận được khi còn cãi cố. 2 hay 3 hôm trc lão Spun đúng là hàng ent 12 nhưng đã đặt hàng lão F4_Kan__ bh đổi thành F4_PhanTom làm một dàn 3u ent 15 cáh đây 2 hôm, còn giáp thì mượn của lão Ken nhé. Bạn thích thì để lão spun trưng cái dàn 3u ent 12 vẫn nằm nguyên trong khoang đồ cho bạn xem. Ok?
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:01 pm

cuong091092 đã viết:
cái chuyện spun sang thề set full 12 điêu làm chó là sự thật mình có thể confirm Laughing
Có sao nói đấy k phải cái tội. Haha
catubiu0311
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:02 pm

cuong091092 đã viết:
Hôm trước nói set em toàn 12... hôm sau đăng bán thấy éo phát 12 nào.... hài . THẰNG KHÔNG BIẾT GÌ XÔNG VÀO CẮN CÀN .( kievie) thêm cho bạn quả rắm cho thơm mồm hê hê
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:03 pm

thôi em kể làm gì Boy Suspect

tưởng gì chứ 3u ent 15 anh nào có thiếu đâu Suspect
lemungdj
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:04 pm

kievie đã viết:
cuong091092 đã viết:
Có sao nói đấy k phải cái tội. Haha
mình đã để lại cả facebook nếu muốn xem set mình đang mặc mình cho bạn xem còn mình rao bán dàn 3u va Acc thì bạn mua mình sẵn sàng trông đủ hàng cho bạn không thiếu 1 cái gì.còn hiện nay đang dùng set en 12.Mình thi thoảng được hai anh cho mượn đồ en 15 đi múa võ 1 tý chứ có gì đâu.vấn đề này nên dừng lại hộ cái
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:04 pm

catubiu0311 đã viết:
cuong091092 đã viết:
Hôm trước nói set em toàn 12... hôm sau đăng bán thấy éo phát 12 nào.... hài . THẰNG KHÔNG BIẾT GÌ XÔNG VÀO CẮN CÀN .( kievie) thêm cho bạn quả rắm cho thơm mồm hê hê
Ko biết? Người làm đồ đây s lại ko biết? Cái hôm trước chém gió nốt hôm cầm hàng ent 12 đi dẹp loạn để hôm sau khai trg dàn ent 14 15 mới. Khổ nỗi có 1 số thành phần đã đéo bỏ thời gian công sức ra làm đồ lại cứ đòi ỉa vào mồm với vào mõm người bỏ công bỏ sức bỏ thời gian ra làm là thế đéo nào ý nhỉ? Thích múa rìu qua mắt thợ à? Tuổi j đã tới lượt?
Thân gửi!
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:07 pm

Em nói sai rồi Boy phải là Múa Rìu Qua Mắt Em Của Thợ bounce

kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:07 pm

skyhp93 đã viết:
Em nói sai rồi Boy phải là Múa Rìu Qua Mắt Em Của Thợ bounce

À đấy em quên. Embarassed
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:10 pm

Còn anh bạn kia thích thì sang BCU

3u ent 14 15 chú bỏ SPI + wp ra anh làm cho chú trong vòng 2 tiếng đủ 4 sét chém all gear bounce

SPI thì dễ kiếm rồi 4 >>> 5 tỷ chắc kiếm trong 3 4 ngày là ok thôi bounce

còn wp thì tùy theo độ may mắn bounce

còn lên 15 thì tùy theo số card chú có thể cào bounce

Được sửa bởi skyhp93 ngày Sun Jun 09, 2013 11:11 pm; sửa lần 1.
uocmocuaga
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:10 pm

Hey lại war DD r.lần này thì các bác ANI tự xem mấy bác bên mình cmt chửi trước nhé.đã bảo thích số má thì cứ cho cái số điện thoại đây.ngta kêu đích danh là MAI và LONG.2 người họ k vào cmt thì thôi CHUYỆN của bọn mày đấy à mà vào sủa nhặng con mẹ chúng mày lên.hay lại bảo tuổi trẻ nông nổi,hay là bênh vực đồng đội.thích thì đừng có mà anh Hùng bàn phím.TO mồm đc thì cũng TO tay cho xin cái số điện thoại.chúng mềnh gọi điện thân mật vs nhao.ở đâu xa xôi chứ mấy tỉnh Miền bắc thì anh em mình gặp nhao trà đá đc cơ mà Laughing
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:11 pm

Úi anh Long Béo lại khoe thịt. BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 4269541569
uocmocuaga
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:13 pm

he he.A đè đc chú cơ mà Laughing
lightken
Tướng cấp 3
Tướng cấp 3
lightken

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:13 pm

Manh động vcl BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 4269541569
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

á nó hổ báo quá Suspect

chạy thôi Boy nó luộc cả 2 anh em ta đấy hôm qua nó bắt nạt anh đó Arrow
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:14 pm

Em rơi cmn dép rồi sao h :'(
catubiu0311
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:16 pm

Hehe. Hóng 2 sếp... ta hem war nữa thế là vui rồi..... kể ra cũng Spam đc mấy bài.!!!
skyhp93
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3
skyhp93

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:16 pm

Thế chết đi em Suspect

Hôm qua nó bảo nhét chim anh vào trai đó affraid
uocmocuaga
Wingman cấp 3
Wingman cấp 3

chú thấy đấy.có ANH HÙNG NÀO ĐỂ LẠI SĐT cho anh em mình tâm hự đêm khuya đâu.thôi tốt nhất lần sau có lập cái pic thì đề nghị HẲN HOI là : ĐỀ NGHỊ CÁC BÁC ANI K CMT Laughing.có lẽ nếu còn NÃO THÌ CHÚNG NÓ k cmt vô Laughing
kievie
Wingman cấp 1
Wingman cấp 1
kievie

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 09, 2013 11:17 pm

catubiu0311 đã viết:
Hehe. Hóng 2 sếp... ta hem war nữa thế là vui rồi..... kể ra cũng Spam đc mấy bài.!!!
Thế có phải AE hiểu nhau k Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận   BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận - Page 2 I_icon_minitime

BG Mai với IG Long (Ani)vào anh em nói chuyện thảo luận
Trang 2 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
 Similar topics
-
» Thảo luận về bản cập nhật mới 01.07.2013
» GM đi qua thì ghé vào luôn nhé !!!Topic bình luận vui !!! Ae vào chém !!!!!
» [ANI] Thanh lý dàn 3u cũ..( Co anh?) ....BCU mua thì tự chuyển nhé!!
» yêu cầu GM có cho chuyển quốc gia
» CẬP NHẬT CHUYỂN QUỐC GIA